THÔNG SỐ KỸ THUẬT TẤM PIN WORLD ENERGY 550W WE550M-72:
Công suất: 550W
Cấu trúc: Mono crystalline
Tuổi thọ tấm pin: từ 30 đến 50 năm
Khung: nhôm
Mặt kính: kính cường lục chống va đập
Bảo hành kỹ thuật: 12 năm
Bảo hành hiệu suất: 25 năm
CATALOGUE WORLD ENERGY 550W WE550M-72:
Bơm năng lượng mặt trời 1HP | Bơm hỏa tiễn 600w
Tấm Pin Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 200W-24V
Bơm năng lượng mặt trời 5HP | Bơm hỏa tiễn 4000w
Tấm Pin Mặt Trời Mono WORLD ENERGY 150W