THÔNG SỐ KỸ THUẬT TẤM PIN WORLD ENERGY 550W WE550M-72:
Công suất: 550W
Cấu trúc: Mono crystalline
Tuổi thọ tấm pin: từ 30 đến 50 năm
Khung: nhôm
Mặt kính: kính cường lục chống va đập
Bảo hành kỹ thuật: 12 năm
Bảo hành hiệu suất: 25 năm
CATALOGUE WORLD ENERGY 550W WE550M-72:
Đèn đường năng lượng 20W liền thể (BN-20W)
Inverter Hòa Lưới Sofar Solar ME 3000SP
Moto Tua bin gió solarcity 4000w
Bộ Inverter Hòa Lưới 3Fa 20Kw - ( 20000TL-G2 )
Hệ Thống Điện Backup 300W 12V